วันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 14.00 น.บ้านใคร่นุ่น หมู่ที่ 10 , 14 ณ ศาลาวัดพิไชยาราม ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่าย พนักงานเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง ลงพื้นที่เพื่อรับฟังปัญหาความเดือดร้อนของประชาชน ในการพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและเปิดโอกาสให้ประชาชนมีส่วนร่วมในการเสนอปัญหาและแนวทางแก้ไข โดยการจัดประชุมประชาคม (ระดับหมู่บ้าน) เพื่อรับฟังปัญหาความเดือดร้อนของประชาชนตำบลท่าขอนยาง เพื่อจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566 - 2567 ) ฉบับแก้ไข / เพิ่มเติม / เปลี่ยนแปลง ประจำปี พ.ศ. 2567 เพื่อให้เกิดการมีส่วนร่วมในการแก้ไขปัญหาและพัฒนาท้องถิ่น
#งานยุทธศาสตร์และงบประมาณ#ฝ่ายอำนวยการ#สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง