วันที่ 17 เมษายน 2567 เวลา 11.45 น.
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วย พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่เทศบาล เจ้าหน้าที่ตำรวจ และอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อพปร.) ปฏิบัติหน้าที่ประจำจุดตรวจ/จุดบริการประชาชน ในช่วงเทศบาลสงกรานต์ 2567 ต้อนรับ พล.ต.ต. อรรคพงศ์ พิมลศิริ รอง ผบ.สภ 4 เดินทางมาตรวจเยี่ยมจุดบริการประชาชน ณ หน้าสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม ได้มอบเครื่องดื่มสปอนเซอร์ เป็นขวัญกำลังใจแก่เจ้าหน้าที่ประจำจุดตรวจ
#จุดบริการประชาชน#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง