เทศบาลตำบลท่าขอนยาง โดย นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง และผู้ที่ปฏิบัติงานของเทศบาลตำบลท่าขอนยาง (Organization Development : OD) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ในระหว่างวันที่ 21-24 มีนาคม 2567 ณ อาคารรับรองสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี และศึกษาดูงานการปฏิบัติราชการตามหลักธรรมาภิบาล ณ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองไผ่แก้ว อำเภอบ้านบึง จังหวัดชลบุรี #องค์กรที่มีศักยภาพคือองค์กรที่พัฒนาตัวเองอยู่เสมอ #2