วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 17.00 น. เป็นต้นไปณ ศาลากลางบ้าน บ้านท่าขอนยาง หมู่ที่ 1 ตำบลท่าขอนยางอำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาล ส่วนราชการ หัวหน้าฝ่าย พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง ลงพื้นที่ประชุมประชาคม (ระดับหมู่บ้าน) เพื่อรับฟังปัญหาความเดือนร้อนของประชาชน และเพื่อจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566 - 2570 ) ฉบับแก้ไข / เพิ่มเติม / เปลี่ยนแปลง ประจำปี พ.ศ. 2567 ในการพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและเปิดโอกาสให้ประชาชนมีส่วนร่วมในการเสนอปัญหาและแนวทางแก้ไข เพื่อให้เกิดการมีส่วนร่วมในการแก้ไขปัญหาและการพัฒนาท้องถิ่น
#งานยุทธศาสตร์และงบประมาณ #ฝ่ายอำนวยการ#สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง