วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไปณ สนามกลางบ้านท่าขอนยาง ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง กล่าวรายงานต่อประธานในพิธีเปิด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาล เยาวชน และประชาชนตำบลท่าขอนยาง เข้าร่วมพิธีเปิด "โครงการแข่งขันกีฬาเยาวชน และประชาชนต้านยาเสพติด" ประจำปี 2567 ระหว่างวันที่ 24 - 26 กุมภาพันธ์ 2567 โดยมี...นายอดิศร วิฑูรศิลป์ นายอำเภอกันทรวิชัย เป็นประธานในพิธีเปิด
#พิธีเปิดการแข่งขันกีฬา การแสดงชุด "แอโรบิคแดนซ์" การแสดง ชุด "ออกกำลังกายยืดเหยียดเพื่อสุขภาพ"การแข่งขันกีฬา วอลเลย์บอลชาย , วอลเลย์บอลหญิง ฟุตบอล 7 คน #การแข่งขันกีฬาพื้นบ้าน กีฬาวิ่งซุปเปอร์แมน ทีมผสม ชาย 5 คน หญิง 5 คนกีฬาวิ่งผลัดกระสอบ ทีมผสม ชาย 5 คน หญิง 5 คนกีฬาชักกะเย่อ ทีมผสม ชาย 5 คน หญิง 5 คน
#งานแข่งขันกีฬาเยาวชนปี2567#กองการศึกษา #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง