วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น.ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นายถาวร อาจนนลา ประธานสภาเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ได้ประกาศกำหนดสมัยประชุมสภาเทศบาลตำบลท่าขอนยาง สมัยสามัญ ประจำปี พ.ศ. 2566 และกำหนดสมัยประชุมสมัยแรก ประจำปี พ.ศ. 2567 ตามมติที่ประชุมสภาเทศบาลฯ
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง ขอเสนอญัตติ เรื่อง การรายงานผลการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566 -2570 ) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
#งานกิจการสภาเทศบาล#สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง