วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไปณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง กล่าวเปิดการประชุม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ นายกเทศมนตรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ปลัดเทศบาล ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล ผู้อำนวยการกองคลัง และผู้อำนวยการกองช่างทุกท่าน เข้าร่วมประชุมผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2567 โดยมีนายอดิศร วิฑูรศิลป์ นายอำเภอกันทรวิชัย เป็นประธานในที่ประชุม เพื่อมอบนโยบายและเยี่ยมเยือนองค์กรปกรองส่วนท้องถิ่น และเป็นการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินการ การปฏิบัติราชการ ตลอดจนรับทราบปัญหาในพื้นที่ขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น
#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง