วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. เป็นต้นไปณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยางที่เกี่ยวข้อง คณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลท่าขอนยาง และสัดส่วนประชาคมท้องถิ่นระดับตำบล เข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566 - 2570 ) ฉบับเพิ่มเติม ครั้งที่ 1/2567 และเปลี่ยนแปลง ครั้งที่ 1/2567 เพื่อให้โครงการตามแผนพัฒนาท้องถิ่นสามารถแก้ไขปัญหาได้อย่างตรงจุดและมีประสิทธิภาพ มีความจำเป็นและเพื่อแก้ไขปัญหาในการพัฒนาท้องถิ่นให้เกิดประโยชน์สุขต่อประชาชน
#งานยุทธศาสตร์และงบประมาณ #สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง