วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น. เป็นต้นไปณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นายวันชนะ ทวนวิเศษกุล ปลัดเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ประธานคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาเทศบาลตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะกรรมการสนับสนุนฯ ประชุมเพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ. 2566 - 2570) ฉบับเพิ่มเติม ครั้งที่ 1/2567 และเปลี่ยนแปลง ครั้งที่ 1/2567 เพื่อใช้เป็นแนวทางในการพัฒนาและเป็นกรอบในการจัดทำงบประมาณ เพื่อแก้ไขปัญหาในการพัฒนาท้องถิ่นให้เกิดประโยชน์สุขต่อประชาชน
#งานยุทธศาสตร์และงบประมาณ #สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง