วันที่ 30 มกราคม 2567 เวลา 18.30 น.
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง เข้าร่วมกิจกรรมเดินแบบผ้าไทย ในงานประเพณีบุญคูณลาน " ดินแดนแห่งความรัก กันทรวิชัยรุ่งเรือง " ณ เกาะกลางน้ำหนองบัว อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนการใช้และสวมใส่ผ้าไทย ร่วมสืบสานอนุรักษ์ผ้าไทย
#กิจกรรมเดินแบบผ้าไทย#งานบุญคูณลาน2567 #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง