วันที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 12.00 น.ณ เกาะกลางน้ำหนองบัว อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วย คณะผู้บริหารเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง แนะนำสินค้าพร้อมต้อนรับ นายวิบูรณ์ แววบัณฑิต ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เดินชมสินค้าต่างๆ ที่ประชาชน ชาวบ้าน ตำบลท่าขอนยาง นำมาขายภายในซุ้มแสดงสินค้าของเทศบาลตำบลท่าขอนยาง
#ประเพณีงานบุญคูณลาน2567#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง