วันที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 12.45 น.ณ เกาะกลางน้ำหนองบัว อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเจ้าหน้าที่้ทศบาลตำบลท่าขอนยาง ต้อนรับ นายรัฐ คลังแสง สมาชิกสภาผู้แทนราษฏร มหาสารคาม เขต 6 เดินเยี่ยมชมสินค้าต่างๆ ที่ประชาชน ชาวบ้าน ตำบลท่าขอนยาง นำมาวางขายภายในซุ้มแสดงสินค้าของเทศบาลตำบลท่าขอนยาง
#งานประเพณีบุญคูณลาน2567 #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง