วันที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น.ณ เกาะกลางน้ำหนองบัว อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง นำทีมพนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง เข้าร่วมกิจกรรมประกวดแข่งขันส้มตำลีลา ในงานประเพณีบุญคูณลาน " ดินแดนแห่งความรัก กันทรวิชัยรุ่งเรือง " ประจำปี 2567
#งานประเพณีบุญคูณลาน2567#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง