วันที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 12.00 น.ณ โรงเรียนผู้สูงอายุเมืองท่าขอนยาง ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วย คณะผู้บริหารเทศบาลฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลฯ ครูใหญ่โรงเรียนผู้สุงอายุฯ นักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุฯ ต้อนรับ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงแหว คณะผู้สูงอายุตำบลเชียงแหวและเจ้าหน้าที่ผู้ดูแลจากเทศบาลตำบลเชียงแหว เข้าศึกษาดูงานโรงเรียนผู้สูงอายุเมืองท่าขอนยาง
#โรงเรียนผู้สูงอายุเมืองท่าขอนยาง#กองสวัสดิการสังคม #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง