วันที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น.ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลฯ คณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง ต้อนรับ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงแหว และคณะเข้าศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่น , การบริหารจัดการกองทุนสนับสนุนการจัดบริการดูแลระยะยาวสำหรับผู้สูงอายุและผู้ที่มีภาวะพึ่งพิ (LTC) ณ สำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
#กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่าขอนยาง#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง