วันที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 11.00 น.
ด้วยคณะกรรมการติดตามตรวจสอบและประเมินผลโครงการอาหารกลางวัน ได้ลงพื้นที่ตรวจสอบและประเมินผลการประกอบอาหารกลางวันของเด็กนักเรียนณ โรงเรียนบ้านท่าขอนยาง และ ณ โรงเรียนบ้านใคร่นุ่น เพื่อช่วยเหลือภาวะโภชนาการของเด็กนักเรียนให้มีสุขภาพพลามัยที่สมบูรณ์
#กองการศึกษา#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง