วันที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 14.00 น. ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง ประธานคณะกรรมการกองทุนฯ พร้อมด้วย คณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ประชุมครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อให้การบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่าขอนยาง เป็นไปอย่างถูกต้องตามระเบียบกระทรวงมหาดไทย และถูกต้องตามประกาศสำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ จึงเชิญประชุมผู้รับผิดชอบในการดำเนินงานและบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่าขอนยาง
#กองทุนหลักประกันสุขภาพ #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง