วันที่ 8 มกราคม 2567 ณ ที่ว่าการอำเภอกันทรวิชัย
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง มอบหมายให้ ด.ต.ทองดี โฮมราช รองนายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง 1 และ นางดวงจันทร์ อรุณเรือง รองนายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง 2 มอบรถจักรยาน จำนวน 3 คัน เพื่อเป็นของรางวัลงานกาชาดจังหวัดมหาสาคาม ประจำปี 2567
โดยมีนายอดิศร วิทูรศิลป์ นายอำเภอกันทรวิชัย เป็นผู้รับมอบ
#แบ่งปัน#เทศบาลตำบลท่าขอนยาง