วันที่ 3 มกราคม 2567นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมคณะผู้บริหาร แขกผู้มีเกียรติ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง และพุทธศาสนิกชนพร้อมกันร่วมทำบุญตักบาตร ข้าวสาร อาหารเช้า พิธีทำบุญตักบาตรในศุภวาระขึ้นปีใหม่ ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
#ทำบุญตักบาตร #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง