วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น.ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ชั้น 2
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง มอบหมายให้ ด.ต. ทองดี โฮมราช รองนายกเทสมนตรีตำบลท่าขอนยาง (1) นางดวงจันทร์ อรุณเรือง รองนายกเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง (2) พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลท่าขอนยาง ต้อนรับ นายพงษ์พิพัฒน์ โคตรกำกับ ประธานกองทุนหลักประกันสุขภาพองคืการบริหารส่วนตำบลโพนสูง อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยคณะศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพของเทศบาลตำบล่ทาขอนยาง เพื่อพัฒนาศักยภาพและเพิ่มประสิทธิภาพของคณะกรรมการบริการจัดการกองทุนฯ และภาคีเครือข่าย
#งานกองทุนหลักประกันสุขภาพ #กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง