วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. เป็นต้นไปณ บ้านดอนยม หมู่ที่ 7 ตำบลท่าขอนยาง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม
นางศุจีนันนท์ บุตราช นายเทศมนตรีตำบลท่าขอนยาง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่าย พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลท่าขอนยาง ลงพื้นที่ประชุมประชาคมเพื่อรับฟังปัญหาความเดือดร้อนของประชาชนตำบลท่าขอนยาง เพื่อจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2567 - 2570 ) ฉบับแก้ไข / เพิ่มเติม / เปลี่ยนแปลง เพื่อเกิดการมีส่วนร่วมของประชาชนในการร่วมคิด ร่วมทำ และร่วมแก้ไขปัญหาท้องถิ่นของตัวเอง นำไปสู่การพัฒนาที่มีประสิทธิภาพ และเกิดประโยชนืสุงสุดต่อประชาชน
#งานยุทธศาสตร์และงบประมาณ #ฝ่ายอำนวยการ #สำนักปลัดเทศบาล #เทศบาลตำบลท่าขอนยาง